M toka m jerin kwalabe
Gabatarwar Samfurin
Gabatar da jerin gwanonmu na gaba guda 5 da za'a iya cakuda kuma ana yi don ƙirƙirar tsarin fata na musamman wanda kawai yake a gare ku! Tare da haɗuwa da yawa don zaɓar daga, zaku iya haɗawa kuma daidaita masu girma dabam da nau'ikan kwalabe daban-daban don ƙirƙirar bukatun fata na musamman.

Zaɓin ɗaya shine kwalban Ton na 80ml tare da kwalban ruwan shafa mai 50ml da kuma digo na 12ml. Wani zaɓi kwalban Toner 50ml ne, kwalban asali na 30ml, da kwalban ruwan shafa mai 30ml. Idan kuka fi so, zaku iya zabar kwalban toner kawai kuma a hade kwalban ruwa. Duk abin da fifikon ku, zaku iya ƙirƙirar tsarin kasuwancin fata wanda ke magance takamaiman bukatunku.
Aikace-aikace samfurin
Kwalan mu an tsara shi tare da madaidaiciya zagaye ƙasa da kuma fasali mai kauri mai kauri don ƙara ƙididdigar. Jikin kwalban an yi shi ne daga kayan mai launin toka mai haske, yana ba ka damar saka idanu da sauran samfurin, yayin da fonts na zinariya da kuma kayan kwalliyar zinare da yafila a ayyukan yau da kullun.
Wadannan kwalabe ba kawai m da aiki bane kawai, amma kuma suma sleok da mai salo, sa su da ƙari ga rashin lafiyar ku ko makullin gidan wanka. Ana yin rukunan kwalabe daga kayan inganci, tabbatar musu za su ci gaba da bauta muku tsawon shekaru masu zuwa.
A ƙarshe, jerin gwanayen 5 na kwalba 5 suna ba da ɗan asalin fata na musamman da keɓewa da keɓantattun bukatunku. Tare da haɗawa da yawa don zaɓar daga, zaku iya ƙirƙirar cikakkiyar cakuda cikakkiyar rashin aibi, mai haske. Don haka, gwada kwalabenmu na musamman a yau kuma ɗauki matakin farko game da cimma ruwan koshin lafiya, fata mai haske!
Nunin masana'anta









Nunin Kamfanin


Takaddun shaida




